Yes I did it, just as I mentioned I would. I tried my hand at homemade การแปล - Yes I did it, just as I mentioned I would. I tried my hand at homemade ไทย วิธีการพูด

Yes I did it, just as I mentioned I

Yes I did it, just as I mentioned I would. I tried my hand at homemade yogurt. Oh the lessons I've learned! I did a lot of research on the topic, and it seems there's a lot of good advice out there about it, just not all on one page. So hopefully I can help with some of that here and make it easier for you.

We go though buckets of yogurt at our house a week, everyone loves it. But the cost for it keeps going up and I recently acquired a lot of milk so I decided to try it. To be completely honest, its REALLY simple. But you are thinking, is it really that big of a savings? Normally when we shop we buy 4 quarts of yogurt every two weeks (like I said we go though buckets!) At $1.96 a quart, that's $15.86 a month just on yogurt. I can buy a gallon of milk for $2.39 right now and it makes 4 quarts, or $.60 a quart (or $4.80 a month for 8 quarts). That's about the price most pay for a single 6oz serving cup of yogurt. So there is a big savings here. Also I love knowing exactly what is going into my family's food, homemade tastes better and we reduce the amount of garbage we throw out and recycle each week by making our own.

Well here it is, Ma Bacon's adventure into homemade yogurt.
First you need some equipment.
0/5000
จาก: -
เป็น: -
ผลลัพธ์ (ไทย) 1: [สำเนา]
คัดลอก!
ใช่ค่ะ มันเหมือนฉันฉันอยากจะกล่าวถึง พยายามมือที่โยเกิร์ตโฮมเมด แหม เรียนฉันได้เรียนรู้ ฉันไม่มากของการวิจัยในหัวข้อ และดูเหมือนไม่มากแนะนำดีค่ะเกี่ยวกับมัน เพียงไม่ทั้งหมดในหน้าเดียว เพื่อหวังว่าฉันสามารถช่วยกับบางส่วนของที่นี่ และทำให้ง่ายสำหรับคุณเราไปว่ากลุ่มของโยเกิร์ตที่บ้านต่อสัปดาห์ คนรัก แต่ต้นทุนมันเก็บไปค่า และฉันเพิ่งมามากของน้ำนมดังนั้นฉันตัดสินใจที่จะลอง ให้ความซื่อสัตย์อย่างสมบูรณ์ ง่ายมาก แต่คุณจะคิด เป็นที่มากของการประหยัด โดยปกติเมื่อเราซื้อ เราซื้อโยเกิร์ตควอร์ 4 ทุกสองสัปดาห์ (เช่นฉันว่า เราไปว่ากลุ่ม) ที่ $1.96 เป็น quart นั่นคือ $15.86 เดือนเกี่ยวกับโยเกิร์ต สามารถซื้อแกลลอนนมสำหรับ $2.39 ขณะนี้ และทำตาม ปริมาณ 4 หรือ $.60 เป็น quart (หรือ $4.80 เดือนสำหรับควอร์ 8) ที่เป็นเกี่ยวกับราคาค่าจ้างมากที่สุดสำหรับ oz 6 เดียวเสิร์ฟถ้วยโยเกิร์ต ดังนั้นจึงประหยัดใหญ่ที่นี่ ยังรักรู้ว่าสิ่งที่เกิดขึ้นในครอบครัวของฉันอาหาร โฮมเมดรสชาติดีกว่า และเราลดปริมาณของขยะที่เราทิ้ง และรีไซเคิลแต่ละสัปดาห์ โดยการทำของเราเองดีที่นี่ได้ เบคอนมาผจญภัยในโยเกิร์ตโฮมเมดครั้งแรก ที่ต้องใช้อุปกรณ์บางอย่าง
การแปล กรุณารอสักครู่..
ผลลัพธ์ (ไทย) 2:[สำเนา]
คัดลอก!
ใช่ฉันไม่ได้เช่นเดียวกับที่ผมกล่าวถึงผมจะ ผมพยายามที่มือของฉันที่โยเกิร์ตโฮมเมด โอ้บทเรียนที่ฉันได้เรียนรู้! ฉันไม่มากของการวิจัยในหัวข้อและดูเหมือนว่ามีจำนวนมากของคำแนะนำที่ดีออกมีเกี่ยวกับเรื่องนี้ก็ไม่ทั้งหมดในหนึ่งหน้า ดังนั้นหวังว่าฉันสามารถช่วยให้มีบางส่วนของที่นี่และทำให้มันง่ายขึ้นสำหรับคุณ. เราไปแม้ว่าถังโยเกิร์ตที่บ้านของเราสัปดาห์ทุกคนรักมัน แต่ค่าใช้จ่ายสำหรับมันเก็บไปขึ้นและฉันเพิ่งซื้อจำนวนมากของนมดังนั้นผมจึงตัดสินใจที่จะลอง จะซื่อสัตย์อย่างสมบูรณ์ที่เรียบง่ายจริงๆ แต่คุณกำลังคิดจะเป็นเรื่องที่ใหญ่ของเงินฝากออมทรัพย์หรือไม่? โดยปกติเมื่อเราซื้อสินค้าที่เราซื้อ 4 quarts โยเกิร์ตทุกสองสัปดาห์ (เหมือนที่ผมบอกว่าเราจะไปแม้ว่าถัง!) ที่ 1.96 $ ควอร์ที่ $ 15.86 ต่อเดือนเพียงแค่ในโยเกิร์ต ฉันสามารถซื้อแกลลอนของนมสำหรับ $ 2.39 ในขณะนี้และมันทำให้ 4 quarts หรือ $ 0.60 วอร์ (หรือ $ 4.80 ต่อเดือนสำหรับ 8 quarts) ที่เกี่ยวกับราคาที่จ่ายที่สุดสำหรับ 6oz เดียวที่ให้บริการถ้วยโยเกิร์ต จึงมีเงินออมขนาดใหญ่ที่นี่ นอกจากนี้ยังมีฉันรักรู้ว่าสิ่งที่เป็นไปในอาหารที่ครอบครัวของฉันรสนิยมโฮมเมดที่ดีและเราลดปริมาณขยะเราโยนออกมาและนำมาใช้ในแต่ละสัปดาห์โดยการทำของเราเอง. ดีที่นี่มันคือการผจญภัย Ma เบคอนลงในโยเกิร์ตโฮมเมด. แรกที่คุณต้อง อุปกรณ์บางอย่าง





การแปล กรุณารอสักครู่..
ผลลัพธ์ (ไทย) 3:[สำเนา]
คัดลอก!
ใช่ ฉันทำมัน ฉันพูดถึงฉัน ฉันพยายามใช้มือของฉันที่โฮมเมดโยเกิร์ต โอ้ บทเรียนที่ผมได้เรียนรู้ ฉันไม่มากของการวิจัยในหัวข้อ และดูเหมือนว่ามีจำนวนมากของคำแนะนำที่ดีออกมีเกี่ยวกับมัน แต่ไม่ใช่ทั้งหมดในหนึ่งหน้า หวังว่าฉันสามารถช่วยกับบางส่วนของที่นี่ และทำให้มันง่ายสำหรับคุณ

เราไปถึงถังโยเกิร์ตที่บ้านเป็นอาทิตย์ ทุกคนชอบมันแต่ต้นทุนมันขึ้นและฉันเพิ่งซื้อ นม มากดังนั้นฉันตัดสินใจที่จะลอง ตรงๆเลยนะ มันง่ายมากเลย แต่คุณคิดว่ามันสำคัญของออม ? ปกติเวลาเราซื้อเราซื้อ 4 quarts โยเกิร์ตทุกสองสัปดาห์ ( อย่างที่ผมบอกไปว่าถัง ) ที่ $ 1.96 วอร์ที่ $ 15.86 ต่อเดือนแค่โยเกิร์ต ที่ฉันสามารถซื้อนมแกลลอนสำหรับ $ 239 ตอนนี้และทำให้ 4 quarts , หรือ $ 60 quart ( หรือ $ 4.80 เดือน 8 ลิตร ) เรื่องราคาที่จ่ายสำหรับ 6oz เดี่ยวเสิร์ฟถ้วยของโยเกิร์ต ดังนั้นมีออมทรัพย์ใหญ่ที่นี่ ฉันรักทราบว่าสิ่งที่จะเป็นอาหารของครอบครัว โฮมเมด รสชาติดี และเราลดปริมาณของขยะที่เราทิ้งและรีไซเคิลในแต่ละสัปดาห์ โดยการทำของเราเอง

ดีที่นี่มันเป็นมาผจญภัยในเบคอนโฮมเมดโยเกิร์ต .

ขั้นแรก คุณต้องอุปกรณ์บางอย่าง
การแปล กรุณารอสักครู่..
 
ภาษาอื่น ๆ
การสนับสนุนเครื่องมือแปลภาษา: กรีก, กันนาดา, กาลิเชียน, คลิงออน, คอร์สิกา, คาซัค, คาตาลัน, คินยารวันดา, คีร์กิซ, คุชราต, จอร์เจีย, จีน, จีนดั้งเดิม, ชวา, ชิเชวา, ซามัว, ซีบัวโน, ซุนดา, ซูลู, ญี่ปุ่น, ดัตช์, ตรวจหาภาษา, ตุรกี, ทมิฬ, ทาจิก, ทาทาร์, นอร์เวย์, บอสเนีย, บัลแกเรีย, บาสก์, ปัญจาป, ฝรั่งเศส, พาชตู, ฟริเชียน, ฟินแลนด์, ฟิลิปปินส์, ภาษาอินโดนีเซี, มองโกเลีย, มัลทีส, มาซีโดเนีย, มาราฐี, มาลากาซี, มาลายาลัม, มาเลย์, ม้ง, ยิดดิช, ยูเครน, รัสเซีย, ละติน, ลักเซมเบิร์ก, ลัตเวีย, ลาว, ลิทัวเนีย, สวาฮิลี, สวีเดน, สิงหล, สินธี, สเปน, สโลวัก, สโลวีเนีย, อังกฤษ, อัมฮาริก, อาร์เซอร์ไบจัน, อาร์เมเนีย, อาหรับ, อิกโบ, อิตาลี, อุยกูร์, อุสเบกิสถาน, อูรดู, ฮังการี, ฮัวซา, ฮาวาย, ฮินดี, ฮีบรู, เกลิกสกอต, เกาหลี, เขมร, เคิร์ด, เช็ก, เซอร์เบียน, เซโซโท, เดนมาร์ก, เตลูกู, เติร์กเมน, เนปาล, เบงกอล, เบลารุส, เปอร์เซีย, เมารี, เมียนมา (พม่า), เยอรมัน, เวลส์, เวียดนาม, เอสเปอแรนโต, เอสโทเนีย, เฮติครีโอล, แอฟริกา, แอลเบเนีย, โคซา, โครเอเชีย, โชนา, โซมาลี, โปรตุเกส, โปแลนด์, โยรูบา, โรมาเนีย, โอเดีย (โอริยา), ไทย, ไอซ์แลนด์, ไอร์แลนด์, การแปลภาษา.

Copyright ©2025 I Love Translation. All reserved.

E-mail: