>> One We hope that all members be happy to MAKE MONEYLearn how it wor การแปล - >> One We hope that all members be happy to MAKE MONEYLearn how it wor ไทย วิธีการพูด

>> One We hope that all members be

>> One
We hope that all members be happy to MAKE MONEY
Learn how it works before you need to know some important content
1. Rented referrals are through robots only. Each robot is set to click 1 ads per day, which ensures a fixed profit; So you do not need to worry about the robot does not work.
2. When you rent a robot, it will work for you 60 days.
3. If your membership is "0.40 per day", every day you need to click 5 ads for direct referral commission.
4. If your direct referral to upgrade account or add funds, then you will receive 10% bonus in your account balance.
5. If a referral link is copy/pasted directly in the browser, signups won't have an upline.so people must through one site click your referral link and registration account, he/her was able to be your referrals.
6. Total INVESTMENT = Total upgrade fees + Total add funds
>> Two
How work in membership "0.40 Per Day"
1. If your membership is "0.40 Per Day"
Daily earn up to 5 ads profits from your clicks, and pay per your click is $0.08
Daily earn up to 5 ads commissions from per direct referral, and pay per direct referral click is $0.002
Daily earn 1 ads commission from per robot, and pay per robot click is $0.10
When you rent a robot, it will work for you 60 days
Your payout total maximum (percentage) is 120%
See more data during the upgrade account page: Click Here
2. Daily profit formula of click ads
--------Start--------
Total daily profits from clicks = [Daily profit from your clicks] + [Daily profit from direct referrals clicks] + [Daily profit from robots clicks]
--------And--------
Daily profit from your clicks = [Pay per your click] * [Total number of your clicks per day]
Daily profit from direct referrals clicks = [Pay per direct referral click] * [Total number of direct referrals clicks per day]
Daily profit from robots clicks = [Pay per robot click] * [Total number of robots clicks per day]
--------Suppose---------
Total number of your clicks per day = 5
Total number of direct referrals clicks per day = 250
Total number of robots clicks per day = 10
--------Then---------
Daily profit from your clicks = $0.08 * 5 = $0.40
Daily profit from direct referrals clicks = $0.002 * 250 = $0.50
Daily profit from robots clicks = $0.10 * 10 = $1.00
Total daily profits from clicks = $0.40 + $0.50 + $1.00 = $1.90
--------End---------
3. Request payout formula of "0.40 Per Day"
--------Start--------
Request Payout = [Payout total maximum (percentage)] * [Total purchased] - [Total withdrawn]
--------And---------
Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 120%
Total purchased= Total upgrade fees + Total add funds
Total withdrawn= Total payment received
--------The first example--------
Known Data: Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 120%
And assuming: Total upgrade fees = $0, Total add funds = $80, Total payment received = $12
So this request payout up to = 120% * [$0.00+$80.00] - $12.00 = $84.00
--------The second example-------
Known Data: Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 120%
And assuming: Total upgrade fees = $60, Total add funds = $30, Total payment received = $0
So this request payout up to = 120% * [$60.00+$30.00] - $0.00 = $108.00
--------End---------
>> Three
How work in membership "1.30 Per Day"
1. If your membership is "1.30 Per Day"
Daily earn up to 1 ads profits from your clicks, and pay per your click is $1.30
Daily earn up to 5 ads commissions from per direct referral, and pay per direct referral click is $0.002
Daily earn 1 ads commission from per robot, and pay per robot click is $0.13
When you rent a robot, it will work for you 60 days
Your payout total maximum (percentage) is 130%
See more data during the upgrade account page: Click Here
2. Daily profit formula of click ads
--------Start--------
Total daily profits from clicks = [Daily profit from your clicks] + [Daily profit from direct referrals clicks] + [Daily profit from robots clicks]
--------And--------
Daily profit from your clicks = [Pay per your click] * [Total number of your clicks per day]
Daily profit from direct referrals clicks = [Pay per direct referral click] * [Total number of direct referrals clicks per day]
Daily profit from robots clicks = [Pay per robot click] * [Total number of robots clicks per day]
--------Suppose---------
Total number of your clicks per day = 1
Total number of direct referrals clicks per day = 150
Total number of robots clicks per day = 20
--------Then---------
Daily profit from your clicks = $1.30 * 1 = $1.30
Daily profit from direct referrals clicks = $0.002 * 150 = $0.30
Daily profit from robots clicks = $0.13 * 20 = $2.60
Total daily profits from clicks = $1.30 + $0.30 + $2.60 = $4.20
--------End---------
3. Request payout formula of "1.30 Per Day"
--------Start--------
Request Payout = [Payout total maximum (percentage)] * [Total purchased] - [Total withdrawn]
--------And---------
Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 130%
Total purchased= Total upgrade fees + Total add funds
Total withdrawn= Total payment received
--------The first example--------
Known Data: Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 130%
And assuming: Total upgrade fees = $60, Total add funds = $40, Total payment received = $26
So this request payout up to = 130% * [$60.00+$40.00] - $26.00 = $104.00
--------The second example-------
Known Data: Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 130%
And assuming: Total upgrade fees = $120, Total add funds = $50, Total payment received = $100
So this request payout up to = 130% * [$120.00+$50.00] - $100.00 = $121.00
--------End---------
>> Four
How work in membership "2.80 Per Day"
1. If your membership is "2.80 Per Day"
Daily earn up to 1 ads profits from your clicks, and pay per your click is $2.80
Daily earn up to 5 ads commissions from per direct referral, and pay per direct referral click is $0.002
Daily earn 1 ads commission from per robot, and pay per robot click is $0.28
When you rent a robot, it will work for you 60 days
Your payout total maximum (percentage) is 140%
See more data during the upgrade account page: Click Here
2. Daily profit formula of click ads
--------Start--------
Total daily profits from clicks = [Daily profit from your clicks] + [Daily profit from direct referrals clicks] + [Daily profit from robots clicks]
--------And--------
Daily profit from your clicks = [Pay per your click] * [Total number of your clicks per day]
Daily profit from direct referrals clicks = [Pay per direct referral click] * [Total number of direct referrals clicks per day]
Daily profit from robots clicks = [Pay per robot click] * [Total number of robots clicks per day]
--------Suppose---------
Total number of your clicks per day = 1
Total number of direct referrals clicks per day = 350
Total number of robots clicks per day = 35
--------Then---------
Daily profit from your clicks = $2.80 * 1 = $2.80
Daily profit from direct referrals clicks = $0.002 * 350 = $0.70
Daily profit from robots clicks = $0.28 * 35 = $9.80
Total daily profits from clicks = $2.80 + $0.70 + $9.80 = $13.30
--------End---------
3. Request payout formula of "2.80 Per Day"
--------Start--------
Request Payout = [Payout total maximum (percentage)] * [Total purchased] - [Total withdrawn]
--------And---------
Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 140%
Total purchased= Total upgrade fees + Total add funds
Total withdrawn= Total payment received
--------The first example--------
Known Data: Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 140%
And assuming: Total upgrade fees = $120, Total add funds = $100, Total payment received = $50
So this request payout up to = 140% * [$120.00+$100.00] - $50.00 = $258.00
--------The second example-------
Known Data: Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 140%
And assuming: Total upgrade fees = $180, Total add funds = $80, Total payment received = $30
So this request payout up to = 140% * [$180.00+$80.00] - $30.00 = $334.00
--------End---------
>> Five
How work in membership "4.50 Per Day"
1. If your membership is "4.50 Per Day"
Daily earn up to 1 ads profits from your clicks, and pay per your click is $4.50
Daily earn up to 5 ads commissions from per direct referral, and pay per direct referral click is $0.002
Daily earn 1 ads commission from per robot, and pay per robot click is $0.45
When you rent a robot, it will work for you 60 days
Your payout total maximum (percentage) is 150%
See more data during the upgrade account page: Click Here
2. Daily profit formula of click ads
--------Start--------
Total daily profits from clicks = [Daily profit from your clicks] + [Daily profit from direct referrals clicks] + [Daily profit from robots clicks]
--------And--------
Daily profit from your clicks = [Pay per your click] * [Total number of your clicks per day]
Daily profit from direct referrals clicks = [Pay per direct referral click] * [Total number of direct referrals clicks per day]
Daily profit from robots clicks = [Pay per robot click] * [Total number of robots clicks per day]
--------Suppose---------
Total number of your clicks per day = 1
Total number of direct referrals clicks per day = 300
Total number of robots clicks per day = 40
--------Then---------
Daily profit from your clicks = $4.50 * 1 = $4.50
Daily profit from direct referrals clicks = $0.002 * 300 = $0.60
Daily profit from robots clicks = $0.45 * 40 = $18.00
Total daily profits from clicks = $4.50 + $0.60 + $18.00 = $23.10
--------End---------
3. Request payout formula of "4.50 Per Day"
--------Start--------
Request Payout = [Payout total maximum (percentage)] * [Total purchased] - [Total withdrawn]
--------And---------
Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 150%
Total p
0/5000
จาก: -
เป็น: -
ผลลัพธ์ (ไทย) 1: [สำเนา]
คัดลอก!
>> หนึ่ง เราหวังว่าสมาชิกทุกคนยินดีที่จะให้เงินเรียนรู้วิธีการทำงานก่อนที่คุณต้องการรู้เนื้อหาสำคัญบาง 1. อ้างอิงเช่าผ่านหุ่นยนต์เท่านั้น หุ่นยนต์แต่ละถูกตั้งค่าให้คลิก 1 โฆษณาต่อวัน ที่กำไรถาวร ดังนั้นคุณไม่ต้องกังวลเกี่ยวกับ หุ่นยนต์ไม่ทำงาน 2. เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์ มันจะทำงานสำหรับคุณ 60 วัน 3. ถ้าสมาชิกของคุณคือทุกวันที่คุณต้องคลิกโฆษณา 5 มิชชันอ้างอิงโดยตรง "0.40 ต่อวัน" 4. ถ้าอ้างอิงโดยตรงของคุณต้องปรับรุ่นบัญชี หรือเพิ่มเงิน แล้วคุณจะได้รับโบนัส 10% ในยอดดุลของบัญชี 5. ถ้าลิงค์อ้างอิงคัดลอก/วางโดยตรงในเบราว์เซอร์ signups จะมี upline.so เป็นคนต้องผ่านเว็บไซต์หนึ่งคลิกของคุณอ้างอิงการเชื่อมโยงและลงทะเบียนบัญชี เขา/เธอได้ให้ อ้างอิงของคุณ 6. การลงทุนรวม =ผลรวมผลรวม + ค่าอัพเกรดเพิ่มเงิน>> สอง วิธีการทำงานในสมาชิก "0.40 ต่อวัน"1. ถ้าสมาชิกของคุณเป็น "0.40 ต่อวัน" ทุกวันได้รับถึง 5 กำไรโฆษณาจากการคลิก และจ่ายต่อคลิกของคุณเป็น $0.08 ทุกวันได้รับถึง 5 โฆษณาค่าคอมมิชชั่นจากต่ออ้างอิงโดยตรง และจ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรงคือ $0.002 1 โฆษณาเสริมจากต่อหุ่นยนต์ที่ได้รับทุกวัน และจ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์เป็น $0.10 เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์ จะทำงานสำหรับ 60 วัน คุณจ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์) เป็น 120% ดูข้อมูลเพิ่มเติมในหน้าอัพเกรดบัญชี: คลิกที่นี่2. ทุกวันกำไรสูตรของโฆษณาคลิก---เริ่มต้น--- รวมกำไรทุกวันจากคลิ = [ทุกวันกำไรจากของคุณคลิกที่] + [ทุกวันกำไรจากอ้างอิงโดยตรงคลิกที่] + [ทุกวันกำไรจากคลิกที่หุ่นยนต์]--------And-------- กำไรทุกวันจากคุณคลิ = [จ่ายต่อการคลิ] * [จำนวนคลิกต่อวัน] กำไรทุกวันจากคลิกที่อ้างอิงโดยตรง = [จ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรง] * [อ้างอิงโดยตรงจำนวนคลิกต่อวัน] กำไรทุกวันจากคลิกที่หุ่นยนต์ = [จ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์] * [จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน]---สมมติ- จำนวนการคลิกต่อวัน = 5 อ้างอิงโดยตรงจำนวนคลิกต่อวัน = 250 จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน = 10--------Then--------- กำไรทุกวันจากการคลิก = $0.08 * 5 = $0.40 กำไรทุกวันจากคลิกที่อ้างอิงโดยตรง = $0.002 * 250 = $0.50 กำไรทุกวันจากหุ่นยนต์คลิก = $0.10 * 10 = $1.00 รวมกำไรทุกวันจากการคลิก = $0.40 0.50 $ + $1.00 = $1.90--------End---------3. สูตรการจ่ายเงินคำขอของ "0.40 ต่อวัน"---เริ่มต้น--- ขอจ่าย = [จ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์)] * [รวมซื้อ] - [ทั้งหมดถอน]--------And--------- จ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์) =เปอร์เซ็นต์จ่าย = 120% รวมซื้อรวม =ผลรวม + ค่าอัพเกรดเพิ่มเงิน รวมถอน =ชำระเงินรวมที่ได้รับ------ตัวอย่างแรก ทราบข้อมูล: จ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์) =เปอร์เซ็นต์จ่าย = 120% และสมมติว่า: รวมการอัพเกรดค่าธรรมเนียม = $0 รวมเพิ่มเงิน = $80 ชำระเงินรวมที่ได้รับ = $12 ดังนี้ขอจ่ายถึง = 120% * [$0.00 + $80.00] -$12.00 = $84.00------ตัวอย่างที่สอง ทราบข้อมูล: จ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์) =เปอร์เซ็นต์จ่าย = 120% และสมมติว่า: รวมการอัพเกรดค่าธรรมเนียม = $60 รวมเพิ่มเงิน = $30 ชำระเงินรวมที่ได้รับ = $0 ดังนี้ขอจ่ายถึง = 120% * [$60.00 + $30.00] -$0.00 = $108.00--------End--------->> สาม วิธีการทำงานในสมาชิก "1.30 ต่อวัน"1. ถ้าสมาชิกของคุณเป็น "1.30 ต่อวัน" ทุกวันได้รับถึง 1 กำไรโฆษณาจากการคลิก และจ่ายต่อคลิกของคุณเป็น $1.30 ทุกวันได้รับถึง 5 โฆษณาค่าคอมมิชชั่นจากต่ออ้างอิงโดยตรง และจ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรงคือ $0.002 1 โฆษณาเสริมจากต่อหุ่นยนต์ที่ได้รับทุกวัน และจ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์เป็น $0.13 เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์ จะทำงานสำหรับ 60 วัน คุณจ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์) เป็น 130% ดูข้อมูลเพิ่มเติมในหน้าอัพเกรดบัญชี: คลิกที่นี่2. ทุกวันกำไรสูตรของโฆษณาคลิก---เริ่มต้น--- รวมกำไรทุกวันจากคลิ = [ทุกวันกำไรจากของคุณคลิกที่] + [ทุกวันกำไรจากอ้างอิงโดยตรงคลิกที่] + [ทุกวันกำไรจากคลิกที่หุ่นยนต์]--------And-------- กำไรทุกวันจากคุณคลิ = [จ่ายต่อการคลิ] * [จำนวนคลิกต่อวัน] กำไรทุกวันจากคลิกที่อ้างอิงโดยตรง = [จ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรง] * [อ้างอิงโดยตรงจำนวนคลิกต่อวัน] กำไรทุกวันจากคลิกที่หุ่นยนต์ = [จ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์] * [จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน]---สมมติ- จำนวนการคลิกต่อวัน = 1 อ้างอิงโดยตรงจำนวนคลิกต่อวัน = 150 จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน = 20--------Then--------- กำไรทุกวันจากการคลิก = $1.30 * 1 = $1.30 กำไรทุกวันจากคลิกที่อ้างอิงโดยตรง = $0.002 * 150 = $0.30 กำไรทุกวันจากหุ่นยนต์คลิก = $0.13 * 20 = $2.60 รวมกำไรทุกวันจากการคลิก = $1.30 + $0.30 $2.60 = $4.20--------End---------3. สูตรการจ่ายเงินคำขอของ "1.30 ต่อวัน"---เริ่มต้น--- ขอจ่าย = [จ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์)] * [รวมซื้อ] - [ทั้งหมดถอน]--------And--------- จ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์) =เปอร์เซ็นต์จ่าย = 130% รวมซื้อรวม =ผลรวม + ค่าอัพเกรดเพิ่มเงิน รวมถอน =ชำระเงินรวมที่ได้รับ------ตัวอย่างแรก ทราบข้อมูล: จ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์) =เปอร์เซ็นต์จ่าย = 130% และสมมติว่า: รวมการอัพเกรดค่าธรรมเนียม = $60 รวมเพิ่มเงิน = $40 ชำระเงินรวมที่ได้รับ = $26 ดังนี้ขอจ่ายถึง = 130% * [$60.00 + $40.00] -$26.00 =฿104.00------ตัวอย่างที่สอง ทราบข้อมูล: จ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์) =เปอร์เซ็นต์จ่าย = 130% และสมมติว่า: รวมการอัพเกรดค่าธรรมเนียม = $120 รวมเพิ่มเงิน = $50 ชำระเงินรวมที่ได้รับ = $100 ดังนี้ขอจ่ายถึง = 130% * [$120.00 + $50.00] -$100.00 = $121.00--------End--------->> สี่ วิธีการทำงานในสมาชิก "2.80 ต่อวัน"1. ถ้าสมาชิกของคุณเป็น "2.80 ต่อวัน" ทุกวันได้รับถึง 1 กำไรโฆษณาจากการคลิก และจ่ายต่อคลิกของคุณเป็น $2.80 ทุกวันได้รับถึง 5 โฆษณาค่าคอมมิชชั่นจากต่ออ้างอิงโดยตรง และจ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรงคือ $0.002 1 โฆษณาเสริมจากต่อหุ่นยนต์ที่ได้รับทุกวัน และจ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์เป็น $0.28 เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์ จะทำงานสำหรับ 60 วัน คุณจ่ายรวมสูงสุด (เปอร์เซ็นต์) เป็น 140% ดูข้อมูลเพิ่มเติมในหน้าอัพเกรดบัญชี: คลิกที่นี่2. ทุกวันกำไรสูตรของโฆษณาคลิก---เริ่มต้น--- รวมกำไรทุกวันจากคลิ = [ทุกวันกำไรจากของคุณคลิกที่] + [ทุกวันกำไรจากอ้างอิงโดยตรงคลิกที่] + [ทุกวันกำไรจากคลิกที่หุ่นยนต์]--------And-------- กำไรทุกวันจากคุณคลิ = [จ่ายต่อการคลิ] * [จำนวนคลิกต่อวัน] กำไรทุกวันจากคลิกที่อ้างอิงโดยตรง = [จ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรง] * [อ้างอิงโดยตรงจำนวนคลิกต่อวัน] กำไรทุกวันจากคลิกที่หุ่นยนต์ = [จ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์] * [จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน]---สมมติ- จำนวนการคลิกต่อวัน = 1 อ้างอิงโดยตรงจำนวนคลิกต่อวัน = 350 จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน = 35--------Then--------- กำไรทุกวันจากการคลิก = $2.80 * 1 = $2.80 กำไรทุกวันจากคลิกที่อ้างอิงโดยตรง = $0.002 * 350 = $0.70 กำไรทุกวันจากหุ่นยนต์คลิก = $0.28 * 35 = $9.80 รวมกำไรทุกวันจากการคลิก = $2.80 + $0.70 $9.80 = $13.30--------End---------3. สูตรการจ่ายเงินคำขอของ "2.80 ต่อวัน"--------Start-------- Request Payout = [Payout total maximum (percentage)] * [Total purchased] - [Total withdrawn]--------And--------- Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 140% Total purchased= Total upgrade fees + Total add funds Total withdrawn= Total payment received--------The first example-------- Known Data: Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 140% And assuming: Total upgrade fees = $120, Total add funds = $100, Total payment received = $50 So this request payout up to = 140% * [$120.00+$100.00] - $50.00 = $258.00--------The second example------- Known Data: Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 140% And assuming: Total upgrade fees = $180, Total add funds = $80, Total payment received = $30 So this request payout up to = 140% * [$180.00+$80.00] - $30.00 = $334.00--------End--------->> Five How work in membership "4.50 Per Day"1. If your membership is "4.50 Per Day" Daily earn up to 1 ads profits from your clicks, and pay per your click is $4.50 Daily earn up to 5 ads commissions from per direct referral, and pay per direct referral click is $0.002 Daily earn 1 ads commission from per robot, and pay per robot click is $0.45 When you rent a robot, it will work for you 60 days Your payout total maximum (percentage) is 150% See more data during the upgrade account page: Click Here2. Daily profit formula of click ads--------Start-------- Total daily profits from clicks = [Daily profit from your clicks] + [Daily profit from direct referrals clicks] + [Daily profit from robots clicks]--------And-------- Daily profit from your clicks = [Pay per your click] * [Total number of your clicks per day] Daily profit from direct referrals clicks = [Pay per direct referral click] * [Total number of direct referrals clicks per day] Daily profit from robots clicks = [Pay per robot click] * [Total number of robots clicks per day]--------Suppose--------- Total number of your clicks per day = 1 Total number of direct referrals clicks per day = 300 Total number of robots clicks per day = 40--------Then--------- Daily profit from your clicks = $4.50 * 1 = $4.50 Daily profit from direct referrals clicks = $0.002 * 300 = $0.60 Daily profit from robots clicks = $0.45 * 40 = $18.00 Total daily profits from clicks = $4.50 + $0.60 + $18.00 = $23.10--------End---------3. Request payout formula of "4.50 Per Day"--------Start-------- Request Payout = [Payout total maximum (percentage)] * [Total purchased] - [Total withdrawn]--------And--------- Payout total maximum (percentage) = Payout Percentage = 150% Total p
การแปล กรุณารอสักครู่..
ผลลัพธ์ (ไทย) 2:[สำเนา]
คัดลอก!
>> หนึ่ง
เราหวังว่าสมาชิกทุกคนจะมีความสุขที่จะสร้างรายได้
เรียนรู้วิธีการทำงานก่อนที่คุณจะต้องรู้ว่าบางเนื้อหาที่สำคัญ
1 อ้างอิงเช่าจะผ่านหุ่นยนต์เท่านั้น หุ่นยนต์แต่ละตัวจะถูกตั้งค่าให้คลิก 1 โฆษณาต่อวันซึ่งทำให้มั่นใจได้กำไรคงที่; ดังนั้นคุณจึงไม่ต้องกังวลเกี่ยวกับหุ่นยนต์ไม่ทำงาน.
2 เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์ก็จะทำงานให้คุณ 60 วัน.
3 หากเป็นสมาชิกของคุณเป็น "0.40 ต่อวัน" ทุกวันคุณจะต้องคลิกโฆษณา 5 สำหรับค่าคอมมิชชั่นโดยตรง.
4 หากอ้างอิงโดยตรงของคุณเพื่ออัปเกรดบัญชีหรือเพิ่มเงินแล้วคุณจะได้รับโบนัส 10% ในยอดเงินในบัญชีของคุณ.
5 หากอ้างอิงการเชื่อมโยงเป็นคัดลอก / วางโดยตรงในเบราว์เซอร์, การสมัครจะไม่ได้มีคน upline.so ต้องผ่านทางเว็บไซต์หนึ่งคลิกลิงก์การอ้างอิงของคุณและการลงทะเบียนบัญชีของเขา / เธอก็สามารถที่จะได้รับการอ้างอิงของคุณ.
6 การลงทุนรวม = ค่าอัพเกรดรวม + ทั้งหมดเพิ่มเงิน
>> สอง
วิธีการทำงานในการเป็นสมาชิก "0.40 ต่อวัน"
1 หากเป็นสมาชิกของคุณเป็น "0.40 ต่อวัน"
ประจำวันสร้างรายได้ถึง 5 กำไรโฆษณาจากการคลิกของคุณและจ่ายต่อคลิกของคุณ $ 0.08
รายวันสร้างรายได้ถึง 5 คอมมิชชั่นโฆษณาราคาอ้างอิงโดยตรงและจ่ายต่อคลิกการแนะนำโดยตรงคือ $ 0.002
ประจำวันได้รับ 1 โฆษณาค่านายหน้าจากต่อหุ่นยนต์และจ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์เป็น $ 0.10
เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์ก็จะทำงานให้คุณ 60 วัน
จ่ายเงินของคุณได้สูงสุดรวม (ร้อยละ) เป็น 120%
ดูข้อมูลมากขึ้นในช่วงหน้าอัพเกรดบัญชี: คลิกที่นี่
2 กำไรประจำวันสูตรของการคลิกโฆษณา
-------- -------- เริ่ม
รวมผลกำไรจากการคลิกในชีวิตประจำวัน = [กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ] + [กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก] + [กำไรประจำวันจาก หุ่นยนต์คลิก]
-------- -------- และ
กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ = [จ่ายต่อคลิกของคุณ] [จำนวนคลิกต่อวันของคุณ]
กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก = [ จ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรง] [จำนวนการคลิกอ้างอิงโดยตรงต่อวัน]
กำไรประจำวันจากหุ่นยนต์คลิก = [จ่ายต่อหุ่นยนต์คลิก] [จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน]
-------- Suppose-- -------
จำนวนคลิกของคุณต่อวัน = 5
จำนวนคลิกอ้างอิงโดยตรงต่อวัน = 250
จำนวนของหุ่นยนต์คลิกต่อวัน = 10
แล้ว -------- ------ ---
กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ = $ 0.08 * 5 ​​= $ 0.40
กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก = $ 0.002 * 250 = $ 0.50
กำไรประจำวันจากหุ่นยนต์คลิก = $ 0.10 * 10 = $ 1.00
กำไรในชีวิตประจำวันรวมจากการคลิก = $ 0.40 + $ 0.50 + $ 1.00 = $ 1.90
-------- End ---------
3 ขอสูตรการจ่ายเงินของ "0.40 ต่อวัน"
เริ่มต้น -------- --------
ขอจ่าย = [จ่ายรวมสูงสุด (ร้อยละ)] [รวมซื้อ] - [รวมถอน]
--- ----- --------- และ
การจ่ายเงินสูงสุดรวม (ร้อยละ) = การจ่ายเงินร้อยละ = 120%
รวมค่าธรรมเนียมการซื้อการอัพเกรด = รวมทั้งหมด + เพิ่มเงิน
รวม = ถอนการชำระเงินมูลค่ารวม
------- -The ตัวอย่างแรก --------
เป็นที่รู้จักของข้อมูล: การจ่ายเงินสูงสุดรวม (ร้อยละ) = ร้อยละการจ่าย = 120%
และสมมติว่า: ค่าอัพเกรดรวม = $ 0, รวมเพิ่มเงิน = $ 80 การชำระเงินมูลค่ารวม = $ 12
ดังนั้นคำขอนี้ การจ่ายเงินได้ถึง 120% = * [$ 0.00 + $ 80.00] - $ 12.00 = $ 84.00
-------- ------- ตัวอย่างที่สอง
เป็นที่รู้จักของข้อมูล: การจ่ายเงินสูงสุดรวม (ร้อยละ) = ร้อยละการจ่าย = 120%
และ สมมติว่า: ค่าอัพเกรดรวม = $ 60, เพิ่มเงินรวม = $ 30 การชำระเงินมูลค่ารวม = 0 $
ดังนั้นการร้องขอการจ่ายเงินนี้ถึง = 120% * [$ 60.00 + $ 30.00] - $ 0.00 = $ 108.00
-------- --- End ------
>> สาม
วิธีการทำงานในการเป็นสมาชิก "1.30 ต่อวัน"
1 หากเป็นสมาชิกของคุณเป็น "1.30 ต่อวัน"
ประจำวันสร้างรายได้ถึง 1 การโฆษณาผลกำไรที่ได้จากการคลิกของคุณและจ่ายต่อคลิกของคุณ $ 1.30
รายวันสร้างรายได้ถึง 5 คอมมิชชั่นโฆษณาราคาอ้างอิงโดยตรงและจ่ายต่อคลิกการแนะนำโดยตรงคือ $ 0.002
ประจำวันได้รับ 1 โฆษณาค่านายหน้าจากต่อหุ่นยนต์และจ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์เป็น $ 0.13
เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์ก็จะทำงานให้คุณ 60 วัน
จ่ายเงินของคุณได้สูงสุดรวม (ร้อยละ) เป็น 130%
ดูข้อมูลมากขึ้นในช่วงหน้าอัพเกรดบัญชี: คลิกที่นี่
2 กำไรประจำวันสูตรของการคลิกโฆษณา
-------- -------- เริ่ม
รวมผลกำไรจากการคลิกในชีวิตประจำวัน = [กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ] + [กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก] + [กำไรประจำวันจาก หุ่นยนต์คลิก]
-------- -------- และ
กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ = [จ่ายต่อคลิกของคุณ] [จำนวนคลิกต่อวันของคุณ]
กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก = [ จ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรง] [จำนวนการคลิกอ้างอิงโดยตรงต่อวัน]
กำไรประจำวันจากหุ่นยนต์คลิก = [จ่ายต่อหุ่นยนต์คลิก] [จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน]
-------- Suppose-- -------
จำนวนคลิกของคุณต่อวัน = 1
จำนวนคลิกอ้างอิงโดยตรงต่อวัน = 150
จำนวนของหุ่นยนต์คลิกต่อวัน = 20
แล้ว -------- ------ ---
กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ = $ 1.30 * 1 = $ 1.30
กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก = $ 0.002 * 150 = $ 0.30
กำไรประจำวันจากหุ่นยนต์คลิก = $ 0.13 * 20 = $ 2.60
กำไรในชีวิตประจำวันรวมจากการคลิก = $ 1.30 + $ 0.30 + $ 2.60 = $ 4.20
-------- End ---------
3 ขอสูตรการจ่ายเงินของ "1.30 ต่อวัน"
เริ่มต้น -------- --------
ขอจ่าย = [จ่ายรวมสูงสุด (ร้อยละ)] [รวมซื้อ] - [รวมถอน]
--- ----- --------- และ
การจ่ายเงินสูงสุดรวม (ร้อยละ) = การจ่ายเงินร้อยละ = 130%
รวมค่าธรรมเนียมการซื้อการอัพเกรด = รวมทั้งหมด + เพิ่มเงิน
รวม = ถอนการชำระเงินมูลค่ารวม
------- -The ตัวอย่างแรก --------
เป็นที่รู้จักของข้อมูล: การจ่ายเงินสูงสุดรวม (ร้อยละ) = ร้อยละการจ่าย = 130%
และสมมติว่า: ค่าอัพเกรดรวม = $ 60, เพิ่มเงินรวม = $ 40 การชำระเงินมูลค่ารวม = $ 26
ดังนั้นคำขอนี้ การจ่ายเงินถึง = 130% * [$ 60.00 + $ 40.00] - $ 26.00 = $ 104.00
-------- ------- ตัวอย่างที่สอง
เป็นที่รู้จักของข้อมูล: การจ่ายเงินสูงสุดรวม (ร้อยละ) = ร้อยละการจ่าย = 130%
และ สมมติว่า: ค่าอัพเกรดรวม = $ 120, รวมเพิ่มเงิน = $ 50, การชำระเงินมูลค่ารวม = $ 100
ดังนั้นการร้องขอการจ่ายเงินนี้ถึง = 130% * [$ 120.00 + $ 50.00] - $ 100.00 = 121.00 $
-------- --- End ------
>> สี่
วิธีการทำงานในการเป็นสมาชิก "2.80 ต่อวัน"
1 หากเป็นสมาชิกของคุณเป็น "2.80 ต่อวัน"
ประจำวันสร้างรายได้ถึง 1 การโฆษณาผลกำไรที่ได้จากการคลิกของคุณและจ่ายต่อคลิกของคุณ $ 2.80
รายวันสร้างรายได้ถึง 5 คอมมิชชั่นโฆษณาราคาอ้างอิงโดยตรงและจ่ายต่อคลิกการแนะนำโดยตรงคือ $ 0.002
ประจำวันได้รับ 1 โฆษณาค่านายหน้าจากต่อหุ่นยนต์และจ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์เป็น $ 0.28
เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์ก็จะทำงานให้คุณ 60 วัน
จ่ายเงินของคุณได้สูงสุดรวม (ร้อยละ) เป็น 140%
ดูข้อมูลมากขึ้นในช่วงหน้าอัพเกรดบัญชี: คลิกที่นี่
2 กำไรประจำวันสูตรของการคลิกโฆษณา
-------- -------- เริ่ม
รวมผลกำไรจากการคลิกในชีวิตประจำวัน = [กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ] + [กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก] + [กำไรประจำวันจาก หุ่นยนต์คลิก]
-------- -------- และ
กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ = [จ่ายต่อคลิกของคุณ] [จำนวนคลิกต่อวันของคุณ]
กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก = [ จ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรง] [จำนวนการคลิกอ้างอิงโดยตรงต่อวัน]
กำไรประจำวันจากหุ่นยนต์คลิก = [จ่ายต่อหุ่นยนต์คลิก] [จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน]
-------- Suppose-- -------
จำนวนคลิกของคุณต่อวัน = 1
จำนวนคลิกอ้างอิงโดยตรงต่อวัน = 350
จำนวนของหุ่นยนต์คลิกต่อวัน = 35
แล้ว -------- ------ ---
กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ = $ 2.80 * 1 = $ 2.80
กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก = $ 0.002 * 350 = $ 0.70
กำไรประจำวันจากหุ่นยนต์คลิก = $ 0.28 * 35 = $ 9.80
กำไรในชีวิตประจำวันรวมจากการคลิก = $ 2.80 + $ 0.70 + $ 9.80 = $ 13.30
-------- End ---------
3 ขอสูตรการจ่ายเงินของ "2.80 ต่อวัน"
เริ่มต้น -------- --------
ขอจ่าย = [จ่ายรวมสูงสุด (ร้อยละ)] [รวมซื้อ] - [รวมถอน]
--- ----- --------- และ
การจ่ายเงินสูงสุดรวม (ร้อยละ) = การจ่ายเงินร้อยละ = 140%
รวมค่าธรรมเนียมการซื้อการอัพเกรด = รวมทั้งหมด + เพิ่มเงิน
รวม = ถอนการชำระเงินมูลค่ารวม
------- -The ตัวอย่างแรก --------
เป็นที่รู้จักของข้อมูล: การจ่ายเงินสูงสุดรวม (ร้อยละ) = ร้อยละการจ่าย = 140%
และสมมติว่า: ค่าอัพเกรดรวม = $ 120, รวมเพิ่มเงิน = $ 100 รวมได้รับการชำระเงิน = $ 50
ดังนั้นคำขอนี้ การจ่ายเงินได้ถึง 140% = * [$ 120.00 + $ 100.00] - $ 50.00 = $ 258.00
-------- ------- ตัวอย่างที่สอง
เป็นที่รู้จักของข้อมูล: การจ่ายเงินสูงสุดรวม (ร้อยละ) = ร้อยละการจ่าย = 140%
และ สมมติว่า: ค่าอัพเกรดรวม = $ 180, รวมเพิ่มเงิน = $ 80 การชำระเงินมูลค่ารวม = $ 30
ดังนั้นการร้องขอการจ่ายเงินนี้ถึง = 140% * [$ 180.00 + $ 80.00] - $ 30.00 = $ 334.00
-------- --- End ------
>> ห้า
วิธีการทำงานในการเป็นสมาชิก "4.50 ต่อวัน"
1 หากเป็นสมาชิกของคุณเป็น "4.50 ต่อวัน"
ประจำวันสร้างรายได้ถึง 1 การโฆษณาผลกำไรที่ได้จากการคลิกของคุณและจ่ายต่อคลิกของคุณ $ 4.50
รายวันสร้างรายได้ถึง 5 คอมมิชชั่นโฆษณาราคาอ้างอิงโดยตรงและจ่ายต่อคลิกการแนะนำโดยตรงคือ $ 0.002
ประจำวันได้รับ 1 โฆษณาค่านายหน้าจากต่อหุ่นยนต์และจ่ายต่อคลิกหุ่นยนต์เป็น $ 0.45
เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์ก็จะทำงานให้คุณ 60 วัน
จ่ายเงินของคุณได้สูงสุดรวม (ร้อยละ) เป็น 150%
ดูข้อมูลมากขึ้นในช่วงหน้าอัพเกรดบัญชี: คลิกที่นี่
2 กำไรประจำวันสูตรของการคลิกโฆษณา
-------- -------- เริ่ม
รวมผลกำไรจากการคลิกในชีวิตประจำวัน = [กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ] + [กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก] + [กำไรประจำวันจาก หุ่นยนต์คลิก]
-------- -------- และ
กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ = [จ่ายต่อคลิกของคุณ] [จำนวนคลิกต่อวันของคุณ]
กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก = [ จ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรง] [จำนวนการคลิกอ้างอิงโดยตรงต่อวัน]
กำไรประจำวันจากหุ่นยนต์คลิก = [จ่ายต่อหุ่นยนต์คลิก] [จำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน]
-------- Suppose-- -------
จำนวนคลิกต่อวันของคุณ = 1
จำนวนคลิกอ้างอิงโดยตรงต่อวัน = 300
จำนวนของหุ่นยนต์คลิกต่อวัน = 40
แล้ว -------- ------ ---
กำไรประจำวันจากการคลิกของคุณ = $ 4.50 * 1 = $ 4.50
กำไรประจำวันจากการแนะนำโดยตรงคลิก = $ 0.002 * 300 = $ 0.60
กำไรประจำวันจากหุ่นยนต์คลิก = $ 0.45 * 40 = $ 18.00
กำไรในชีวิตประจำวันรวมจากการคลิก = $ 4.50 + $ 0.60 + $ 18.00 = $ 23.10
-------- End ---------
3 ขอสูตรการจ่ายเงินของ "4.50 ต่อวัน"
เริ่มต้น -------- --------
ขอจ่าย = [จ่ายรวมสูงสุด (ร้อยละ)] [รวมซื้อ] - [รวมถอน]
--- ----- และ ---------
สูงสุดรวมการจ่ายเงิน (ร้อยละ) = ร้อยละการจ่าย = 150%
พีทั้งหมด
การแปล กรุณารอสักครู่..
ผลลัพธ์ (ไทย) 3:[สำเนา]
คัดลอก!
> > หนึ่ง
เราหวังว่าสมาชิกทุกคนจะยินดีที่จะให้เงิน
เรียนรู้วิธีการทำงานก่อนที่คุณต้องรู้บางเนื้อหาสำคัญ
1 หรือส่งต่อผ่านหุ่นยนต์เท่านั้น หุ่นยนต์แต่ละตัวถูกตั้งค่าให้คลิก 1 โฆษณาต่อวันซึ่งช่วยให้กำไรคงที่ ดังนั้นคุณไม่ต้องเป็นห่วงเกี่ยวกับหุ่นยนต์ไม่ทำงาน .
2 เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์จะทำงานสำหรับ 60 วัน .
3 ถ้าสมาชิกของคุณคือ " 0.40 ต่อวัน "ทุกวันคุณต้องคลิกโฆษณาให้คณะกรรมการการอ้างอิงโดยตรง 5 .
4 ถ้าของคุณโดยตรง แนะนำการอัพเกรดบัญชี หรือเพิ่มเงินแล้วคุณจะได้รับโบนัส 10% ในยอดเงินในบัญชีของคุณ .
5 ถ้าการเชื่อมโยงการอ้างอิงคือการคัดลอก / วางโดยตรงในเบราว์เซอร์ สมัครไม่มี upline.so คนต้องผ่านเว็บไซต์หนึ่งคลิกที่ลิงค์พันธมิตรของคุณและบัญชีผู้ใช้ที่ลงทะเบียน , เขา / เธอสามารถส่งต่อของคุณ .
6 . การลงทุนทั้งหมด = ทั้งหมดปรับค่าธรรมเนียมทั้งหมดเพิ่มเงิน

> > สองวิธีในการเป็นสมาชิก " 0.40 ต่อวัน "
1 ถ้าสมาชิกของคุณคือ " 0.40 ต่อวัน "
ทุกวัน สร้างรายได้ถึง 5 โฆษณากำไรจากการคลิกของคุณและจ่ายต่อคลิกของคุณคือ $ 0.08
ทุกวัน สร้างรายได้ถึง 5 โฆษณาค่าคอมมิชชั่นจากต่อการอ้างอิงโดยตรง และจ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรงคือ $ 0.002
ทุกวัน มีรายได้ค่านายหน้าจาก 1 โฆษณาต่อหุ่นยนต์และจ่ายต่อคลิกเป็นหุ่นยนต์ $ 0.10
เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์จะทำงานเป็นเวลา 60 วันคุณ
ของคุณการจ่ายเงินรวมสูงสุด ( ร้อยละ ) เป็น 120 %
ดูข้อมูลเพิ่มเติมในบัญชีอัพเกรดหน้า : คลิกที่นี่
2 สูตรกำไรทุกวัน

-------- -------- เริ่มคลิกโฆษณารวมกำไรจากการคลิกทุกวัน = [ ทุกวัน กำไรจากการคลิกของคุณ ] [ ทุกวัน กำไรจากตรงส่งต่อคลิก ] [ ทุกวัน กำไรจากหุ่นยนต์ . . . .
-------- --------
ทุกวันและทำกำไรจากการคลิกของคุณจ่ายต่อคลิกของคุณ = [ ] * [ รวมจำนวนของการคลิกของคุณต่อวัน ]
ทุกวัน กำไรจากตรงส่งต่อ = [ คลิก จ่ายต่อคลิกตรง [ อ้างอิง ] * จำนวนคลิกต่อวัน ]
ส่งต่อโดยตรงทุกวัน กำไรจากหุ่นยนต์หุ่นยนต์คลิกจ่ายต่อคลิก = [ ] * [ รวมจำนวนหุ่นยนต์คลิกต่อวัน ]
---------
-------- สมมติว่าจำนวนของการคลิกต่อวัน = 5
จํานวนตรงส่งต่อคลิกต่อวัน = 250
จำนวนทั้งหมดของหุ่นยนต์คลิกต่อวัน = 10
--------
ทุกวันแล้วครับ กำไร จากการคลิกของคุณ = $ 0.08 * 5 = $ 0.40
ทุกวัน กำไรจากตรงส่งต่อคลิก = $ 0002 * 250 = $ 0.50
ทุกวัน กำไรจากหุ่นยนต์คลิก = $ 0.10 * 10 = $ 1.00
รวมทุกวัน กำไรจากคลิก = $ 0.40 $ 0.50 $ 1.00 = $ 1.90
-------- จบครับ
3 การร้องขอการจ่ายเงินของสูตร " 0.40 ต่อวัน "
--------
-------- เริ่มการร้องขอการจ่ายเงินจ่ายเงิน = [ รวมสูงสุด ( ร้อยละ ) ] * [ ] - [ รวมซื้อรวมถอน ]
---------
-------- และการจ่ายเงินรวมสูงสุด ( ร้อยละ ) = เปอร์เซ็นต์การจ่ายเงิน = 120 %
รวมซื้อรวมปรับค่าธรรมเนียมรวมเพิ่ม =
= รวมเงินทั้งหมดถอนการรับชำระเงิน
--------
-------- ตัวอย่างแรกที่รู้จักข้อมูล : การจ่ายเงินรวมสูงสุด ( ร้อยละ ) = เปอร์เซ็นต์การจ่ายเงินและทะลึ่ง = 120 %
: รวมอัพเกรดค่า = 0 $ รวมเพิ่ม เงิน = $ 80 , การชำระเงินทั้งหมดที่ได้รับ = $ 12
ดังนั้น การร้องขอนี้จ่ายเงินถึง = 120 * [ $ 0.00 $ 80.00 ] - $ 12.00 = $ 84.00
--------
------- ตัวอย่างที่สองที่รู้จักข้อมูล : การจ่ายเงินรวมสูงสุด ( ร้อยละ ) = เปอร์เซ็นต์การจ่ายเงินและทะลึ่ง = 120 %
: รวมอัพเกรดค่า = $ 60 , ทั้งหมดเพิ่มเงิน = $ 30 รวมการชําระเงิน ได้รับ = $ 0
นี่ขอจ่ายเงินถึง = 120 * [ $ 60.00 $ 30.00 ] - $ 0.00 = $ 108.00
--------
3
--------- > > จบวิธีการทำงานในการเป็นสมาชิก " 1.30 ต่อวัน "
1 ถ้าสมาชิกของคุณคือ " 1.30 ต่อวัน "
ทุกวัน มีรายได้ถึง 1 กำไรจากการคลิกโฆษณาของคุณและจ่ายต่อคลิกของคุณคือ $ 1.30
ทุกวัน สร้างรายได้ถึง 5 โฆษณาค่าคอมมิชชั่นจากต่อการอ้างอิงโดยตรง และจ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรงคือ $ 0.002
ทุกวัน มีรายได้ค่านายหน้าจาก 1 โฆษณาต่อหุ่นยนต์ และจ่ายต่อ หุ่นยนต์คลิก $ 0.13
เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์จะทำงานให้คุณ
60 วันการจ่ายเงินทั้งหมดของคุณสูงสุด ( ร้อยละ ) เป็น 130 %
ดูข้อมูลเพิ่มเติมในบัญชีอัพเกรดหน้า : คลิกที่นี่
2 ทุกวัน กำไรสูตรคลิกโฆษณา
--------
-------- เริ่มรวมทุกวัน กำไรที่ได้จากการคลิก = [ ทุกวัน กำไรจากการคลิกของคุณ ] [ ทุกวัน กำไรจากตรงส่งต่อคลิก ] [ ทุกวัน กำไรจากหุ่นยนต์ . . . . -------- --------

และทุกวัน กำไรจากการคลิกของคุณจ่ายต่อคลิกของคุณ = [ ] * [ รวมจำนวนของการคลิกของคุณต่อวัน ]
ทุกวัน กำไรจากการจ่ายต่อคลิกโดยตรง = [ อ้างอิง ] * [ คลิกตรงจํานวนตรงส่งต่อคลิกต่อวัน ]
ทุกวัน กำไรจากหุ่นยนต์หุ่นยนต์คลิกจ่ายต่อคลิก = [ ] * [ รวม หมายเลขของหุ่นยนต์คลิกต่อวัน ]
---------
-------- สมมติว่าจำนวนของการคลิกต่อวัน = 1
จำนวนทั้งหมดของการอ้างอิงโดยตรงคลิกต่อวัน = 150
จำนวนทั้งหมดของหุ่นยนต์คลิกต่อวัน = 20
--------
ทุกวันแล้ว --------- ทำกำไรจากการคลิกของคุณ = $ 1.30 * 100 = $ 1.30
ทุกวัน กำไรจากตรงส่งต่อคลิก = $ 0.002 * 150 = $ 0.30
ทุกวัน กำไรจากหุ่นยนต์คลิก = $ 0.13 * 20 = $ 2.60
รวมทุกวัน กำไรจากคลิก = $ 1.30 $ 0.30 $ 2.60 = $ 4.20
-------- จบครับ
3การร้องขอการจ่ายเงินของสูตร " 1.30 ต่อวัน "
--------
-------- เริ่มการร้องขอการจ่ายเงินจ่ายเงิน = [ รวมสูงสุด ( ร้อยละ ) ] * [ ] - [ รวมซื้อรวมถอน ]
--------
--------- จ่ายเงินและรวมสูงสุด ( ร้อยละ ) = เปอร์เซ็นต์การจ่ายเงิน = 130 %
รวมซื้อรวมค่าอัพเกรด = รวมเพิ่มทุน
รวม ถอน =
-------- -------- รับชำระเงินทั้งหมดที่ตัวอย่างแรก
รู้จักข้อมูล :การจ่ายเงินรวมสูงสุด ( ร้อยละ ) = เปอร์เซ็นต์การจ่ายเงินและทะลึ่ง = 130 %
: ทั้งหมดอัพเกรดค่า = $ 60 , ทั้งหมดเพิ่มเงิน = $ 40 รวมจ่ายได้รับ = $ 26
นี่ขอจ่ายเงินถึง = 130% * [ $ 60.00 $ 40.00 ] - $ 26.00 = $ 104.00
-------- ------- ที่ตัวอย่างเช่น ข้อมูลทั้งหมด : 2
รู้จักการจ่ายเงินสูงสุด ( ร้อยละ ) = ค่า = 130 %
จ่ายเงินและสมมติว่า : ทั้งหมดอัพเกรดค่า = $ 120ทั้งหมดเพิ่มเงิน = $ 50 , รับชำระเงินทั้งหมด = $ 100
นี่ขอจ่ายเงินถึง = 130% * [ $ 120.00 $ 50.00 ] - $ 100.00 = $ 121.00
--------

จบ --------- > > สี่วิธีการทำงานในการเป็นสมาชิก " 2.80 ต่อวัน "
1 ถ้าสมาชิกของคุณคือ " 2.80 ต่อวัน "
ทุกวัน มีรายได้ถึง 1 กำไรจากการคลิกโฆษณาของคุณและจ่ายต่อคลิกของคุณคือ $ 2.80
ทุกวัน สร้างรายได้ถึง 5 โฆษณาค่าคอมมิชชั่นจากต่อการอ้างอิงโดยตรงและจ่ายต่อคลิกอ้างอิงโดยตรงคือ $ 0.002
ทุกวัน มีรายได้ค่านายหน้าจาก 1 โฆษณาต่อหุ่นยนต์ และหุ่นยนต์ที่จ่ายต่อคลิกคือ $ 0.28
เมื่อคุณเช่าหุ่นยนต์จะทำงานเป็นเวลา 60 วันคุณ
ของคุณการจ่ายเงินรวมสูงสุด ( ร้อยละ ) 140 %
ดูข้อมูลเพิ่มเติมในบัญชีอัพเกรดหน้า : คลิกที่นี่
2 . สูตรกำไรทุกวัน

-------- -------- เริ่มคลิกโฆษณา
การแปล กรุณารอสักครู่..
 
ภาษาอื่น ๆ
การสนับสนุนเครื่องมือแปลภาษา: กรีก, กันนาดา, กาลิเชียน, คลิงออน, คอร์สิกา, คาซัค, คาตาลัน, คินยารวันดา, คีร์กิซ, คุชราต, จอร์เจีย, จีน, จีนดั้งเดิม, ชวา, ชิเชวา, ซามัว, ซีบัวโน, ซุนดา, ซูลู, ญี่ปุ่น, ดัตช์, ตรวจหาภาษา, ตุรกี, ทมิฬ, ทาจิก, ทาทาร์, นอร์เวย์, บอสเนีย, บัลแกเรีย, บาสก์, ปัญจาป, ฝรั่งเศส, พาชตู, ฟริเชียน, ฟินแลนด์, ฟิลิปปินส์, ภาษาอินโดนีเซี, มองโกเลีย, มัลทีส, มาซีโดเนีย, มาราฐี, มาลากาซี, มาลายาลัม, มาเลย์, ม้ง, ยิดดิช, ยูเครน, รัสเซีย, ละติน, ลักเซมเบิร์ก, ลัตเวีย, ลาว, ลิทัวเนีย, สวาฮิลี, สวีเดน, สิงหล, สินธี, สเปน, สโลวัก, สโลวีเนีย, อังกฤษ, อัมฮาริก, อาร์เซอร์ไบจัน, อาร์เมเนีย, อาหรับ, อิกโบ, อิตาลี, อุยกูร์, อุสเบกิสถาน, อูรดู, ฮังการี, ฮัวซา, ฮาวาย, ฮินดี, ฮีบรู, เกลิกสกอต, เกาหลี, เขมร, เคิร์ด, เช็ก, เซอร์เบียน, เซโซโท, เดนมาร์ก, เตลูกู, เติร์กเมน, เนปาล, เบงกอล, เบลารุส, เปอร์เซีย, เมารี, เมียนมา (พม่า), เยอรมัน, เวลส์, เวียดนาม, เอสเปอแรนโต, เอสโทเนีย, เฮติครีโอล, แอฟริกา, แอลเบเนีย, โคซา, โครเอเชีย, โชนา, โซมาลี, โปรตุเกส, โปแลนด์, โยรูบา, โรมาเนีย, โอเดีย (โอริยา), ไทย, ไอซ์แลนด์, ไอร์แลนด์, การแปลภาษา.

Copyright ©2025 I Love Translation. All reserved.

E-mail: