แต่ละหน่วยของสินค้า 1 สามารถขาย หรือประมวลผลต่อไป แต่ละหน่วยของผลิตภัณฑ์ที่แปรรูปผลผลิต 1 หน่วยของผลิตภัณฑ์ 4 .อุปสงค์สำหรับสินค้า 3 และ 4 ไม่จํากัด แต่ละหน่วยของผลิตภัณฑ์ที่สามารถขายหรือแปรรูปต่อไป แต่ละหน่วยของสินค้าที่แปรรูปต่อผลผลิต 1 หน่วยของผลิตภัณฑ์ 5 และ 0.3 หน่วยของผลิตภัณฑ์ 6 . ถึง 1 , 000 หน่วยของผลิตภัณฑ์ 5 สามารถขายได้ และถึง 800 หน่วยของผลิตภัณฑ์ 6 สามารถขายได้ ถึง 3 , 000 หน่วยของวัตถุดิบที่สามารถซื้อได้ที่ $ 6 ต่อหน่วย หน่วยที่เหลือของผลิตภัณฑ์ที่ 5 และ 6 จะต้องถูกทำลาย มันค่าใช้จ่าย $ 4 เพื่อทำลาย แต่ละหน่วยของผลิตภัณฑ์ที่เหลือ 5 และ 3 $ ที่จะทำลายแต่ละหน่วยที่เหลือของผลิตภัณฑ์ 6 . ไม่สนใจต้นทุนการซื้อวัตถุดิบ , ราคาต่อหน่วยขาย และต้นทุนการผลิตของแต่ละผลิตภัณฑ์จะแสดงในตารางที่ 24กําหนด LC ที่มีโซลูชั่นจะให้ผลกำไรเพิ่มตารางการผลิต
การแปล กรุณารอสักครู่..
